|
|
|
Tin chính
Kết luận của Trưởng Ban Chỉ đạo Chuyển đổi số Sở Giao thông Vận tải tại cuộc họp đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ 6 tháng đầu năm, phương hướng triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024 |
Thực hiện Kế hoạch thanh tra năm 2024 của Sở Giao thông vận tải được phê duyệt, ban hành tại Quyết định số 2993/QĐ-UBND ngày 19/12/2023 của Chủ tịch UBND tỉnh Thừa Thiên Huế. Thanh tra Sở đã tổ chức tiến hành thanh tra tại Công ty TNHH Một thành... |
Thực hiện tốt Kế hoạch số 164/KH-UBND, ngày 21/4/2022 của UBND tỉnh Thừa Thiên Huế về triển khai Đề án thúc đẩy hoạt động thanh toán không dùng tiền mặt trên địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế giai đoạn 2022 – 2025. |
| |
|
|
Công bố Quyết định bổ nhiệm Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/05/2019
Chiều 7/5, UBND tỉnh tổ chức Lễ công bố Quyết định bổ nhiệm Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải. Phó bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Phan Ngọc Thọ dự và phát biểu tại buổi lễ.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/5/8/20190507bonhiem3(1).jpg)
Phó bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Phan Ngọc Thọ trao quyết định bổ nhiệm cho ông Nguyễn Văn Thành
Theo quyết định, ông Nguyễn Văn Thành, Trưởng phòng Tài chính - Kế hoạch - Thẩm định thuộc Sở Giao thông vận tải được bổ nhiệm Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải, kể từ ngày 6/5/2019, thời hạn giữ chức vụ 5 năm.
Phát biểu chúc mừng và giao nhiệm vụ, Chủ tịch UBND tỉnh Phan Ngọc Thọ mong muốn trên cương vị mới, Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải Nguyễn Văn Thành tiếp tục phát huy kiến thức, kinh nghiệm trong quá trình công tác của mình, xây dựng mối đoàn kết và cùng với Ban Giám đốc Sở tích cực tham mưu cho UBND tỉnh những vấn đề liên quan đến lĩnh vực giao thông vận tải trên địa bàn tỉnh; nhất là giao thông xanh, giao thông thông minh để phục vụ tốt cho các nhiệm vụ phát triển kinh tế-xã hội và đáp ứng xu thế phát triển mới của ngành giao thông.
Phát biểu nhận nhiệm vụ, tân Phó Giám đốc Nguyễn Văn Thành cảm ơn sự quan tâm, tin tưởng của lãnh đạo tỉnh và hứa sẽ nỗ lực thực hiện tốt nhiệm vụ được giao, đưa sự nghiệp giao thông vận tải của tỉnh nhà ngày càng phát triển.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/5/8/20190507bonhiem1.jpg)
Phó bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Phan Ngọc Thọ phát biểu giao nhiệm vụ tại buổi lễ Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 2.947.979 Truy cập hiện tại 4.475
|
|