|
|
|
Tin chính
Kết luận của Trưởng Ban Chỉ đạo Chuyển đổi số Sở Giao thông Vận tải tại cuộc họp đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ 6 tháng đầu năm, phương hướng triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024 |
Thực hiện Kế hoạch thanh tra năm 2024 của Sở Giao thông vận tải được phê duyệt, ban hành tại Quyết định số 2993/QĐ-UBND ngày 19/12/2023 của Chủ tịch UBND tỉnh Thừa Thiên Huế. Thanh tra Sở đã tổ chức tiến hành thanh tra tại Công ty TNHH Một thành... |
Thực hiện tốt Kế hoạch số 164/KH-UBND, ngày 21/4/2022 của UBND tỉnh Thừa Thiên Huế về triển khai Đề án thúc đẩy hoạt động thanh toán không dùng tiền mặt trên địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế giai đoạn 2022 – 2025. |
| |
|
|
GIÚP HỌC SINH NGHÈO XÃ HƯƠNG NGUYÊN, HUYỆN A LƯỚI NĂM HỌC 2014 - 2015 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 15/09/2014
Thực hiện chương trình phối hợp công tác giữa Lãnh đạo Sở và Ban Thường vụ Công đoàn ngành về việc vận động các cơ quan, đơn vị thuộc Ngành Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đóng góp giúp đỡ xã nghèo miền núi có nhiều khó khăn theo chủ trương của UBND Tỉnh.
Ngày 12/9/2014 Đại diện Lãnh đạo Sở và Ban Thường vụ Công đoàn Ngành Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đến thăm và trao: 1.550 cuốn vở (loại 100 trang), 700 cây bút kim (chữ A) cho các cháu học sinh cấp I, II, và 3.000.000đ tiền mặt để mua đồ dùng dạy học cho các cháu mầm non, thuộc trường mẫu giáo, Xã Hương Nguyên, Huyện A Lưới, tổng giá trị cả hiện vật và tiền mặt trên Mười lăm triệu đồng, góp phần giúp các em học sinh có điều kiện học tập tốt hơn trong năm học mới 2014-2015.
![](/UploadFiles/TinTuc/2014/9/15/DSC00002.JPG)
Hình: Tặng quà cho học sinh
![](/UploadFiles/TinTuc/2014/9/15/DSC00004.JPG)
Hình: Tặng quà cho đại diện trường mẫu giáo Hương Nguyên Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 2.947.979 Truy cập hiện tại 1.000
|
|